Tổng hợp những hình ảnh buồn nhất

Thảo luận trong 'Hình nền - Wallpaper - Icon cho ĐTDĐ' bắt đầu bởi thaolp69, 30/06/2016.

1. Offline

thaolp69 New Member

Số bài viết:
    3
    Cuộc đời của mỗi người luôn được vẽ lên bởi nhiều gam màu sắc khác nhau, có những màu sắc tươi sáng vẽ nên một khung trời tươi đẹp với nhiều mơ mộng về tương lai. Nhưng trong bức tranh cuộc đời ấy cũng được hòa quyện thêm những gam màu sắc đậm chất buồn. Có niềm vui thì ắt hẳn rằng cũng có nỗi buồn, dưới đây là những hinh anh dep ve tinh yeu buon các bạn hãy cùng ngắm nhìn nhé.

Hình ảnh buồn được coi là những hình ảnh ý nghĩa nhất, nhìn vào đó ta thấy được tâm trạng của mình. Các bạn có thể tải ngay về cài làm ảnh đại diện của mình trên facebook bạn nhé.
    Hãy thường xuyên ghé thăm tạp chí hinh anh buồn của chúng tôi để được chia sẻ thêm cho bạn những hình ảnh buồn nhất nhé.

2. Offline

oanhdohd New Member

Số bài viết:
    1
    uộc đời của mỗi người luôn được vẽ lên bởi nhiều gam màu sắc khác nhau, có những màu sắc tươi sáng vẽ nên một khung trời tươi đẹp với nhiều mơ mộng về tương lai. Nhưng trong bức tranh cuộc đời ấy cũng được hòa quyện thêm những gam màu sắc đậm chất buồn. Có niềm vui thì ắt hẳn rcác bạn hãy cùng ngắm nhìn nhé.