Tổng hợp Game dành cho Nokia C3-00, X2-01, Asha 200, 201 (s40v6 320x240)

Thảo luận trong 'S40 - Phần mềm & Trò chơi' bắt đầu bởi tranthinh, 25/11/2010.

1. Offline

trungkhanhle Facebook Users

Số bài viết:
    79
    Trả lời: Tổng hợp Game chọn lọc cực lớn dành cho Nokia C3-00 (320x240)

có pass MF bác Trần Thịnh post rồi kìa : tranthinh. Lần sau nhớ đọc kỹ bài trước khi hỏi nhé ? X2-01 cùng màn hình 320x240 với C3-00, chắc dùng được. :D Thân
    nomercy thích bài này.
  2. Offline

nomercy New Member

Số bài viết:
    3
    Trả lời: Re: Trả lời: Tổng hợp Game chọn lọc cực lớn dành cho Nokia C3-00 (320

Thank bạn ko để ý,đã tét trên X2-01 ngon cực kì,có mấy game dạng rpg giống hero craff hoặc final fantasy thì up lên luôn nha bác thịnh,mình mê dạng game này lắm
  3. Offline

leebom90 New Member

Số bài viết:
    2

Bác Thịnh ơi, em ngoài lề xí, bác cho em hỏi cái nhiệm vụ đầu tiên nó yêu cầu la rì :|, em loay hoay mãi mazz chưa làm đc :|
  4. Offline

veveve1 Active Member

Số bài viết:
    57
    Tổng hợp Game chọn lọc cực lớn dành cho Nokia C3-00 (320x240)

Có bác bảo là gặp thợ rèn để nhận nhiệm vụ nhwng em cũng thế em đi đi đi lại mãi ôm cái nàng kia mấy lần rồi mà chả làm đc. j` :((
  5. Offline

nigari Member

Số bài viết:
    13

Bác Trần Thịnh ơi ... em cũng đang tính làm 1 con C3 .. đơn giản là vì cái đống game của bác đấy :D ...đang phân vân giữa itouch và con này .. nhưng thấy thích con này hơn .. vì pin trâu hơn và có GPRS ( đg nhiên , dt mà ) để vào web .. game thì ko đẹp = touch thật nhưng mà nhỏ gọn .........nhưng cái mà mình yêu thích là 1 số game RPG ở dt ... cầm cái K550i độ fân giải nhỏ quá nên chơi game màn hình ko bự .. cái này độ fân giải tốt hơn nên chắc sướng hơn =P~ ..
    _ Cho em hỏi là bác resize hay kiếm mấy game này dùm em dc ko ạ :P ( em nghĩ là những game này ai cũng thích hết á )
    1) Hero Lore : có game này suốt ngày cầm đi train rồi up đồ thì cũng vui phết =p~
    2)Prehistoric Tribes : game dàn trận thời tiền sử ạ :D có game này cầm dàn trận cũng vui lắm
    _ cúi cùng cho em hỏi là máy này nếu để game 176x220 hay màn hình nhỏ hơn , để vào thì nó sẽ thế nào ạ ? zoom màn hình lại , nv bự lên hay là chỉ có game hiện lên ở giữa cho đủ độ fân giải 176x220 .. còn những chỗ khác thì đen xì ?
  6. Offline

tranthinh Java MobileWorld ♥

Số bài viết:
    5.503
    Cảm ơn bạn đã quan tâm đến topic của mình. Theo mình trong bộ game này có phần Digital chocolate và Game Vietnamese là có thể chơi trên được 550i, còn những game khác thì sẽ ko full màn hình (zoom hình đó).
    Hero lore là game multi nên có thể chơi trên mọi loại máy khác nhau.

Prehistoric trires của bạn đây

Lưu ý ko yêu cầu game màn hình khác ở đây nhé. Cũng có topic yêu cầu riêng rồi đó.
    CHÚC bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn
    prolawin113 thích bài này.
  7. Offline

Số bài viết:
    5.503
    Trả lời: Re: Tổng hợp Game chọn lọc cực lớn dành cho Nokia C3-00 (320x240)

Đây là game không có phiên bản 320x240 dành cho C3 mà chỉ cho E-Series thôi. Phiên bản ở bộ trên là do 1 thành viên nước ngoài resize lại từ 240x320 đó. Lúc menu thì là của 240x320 nhưng khi vào thì lại full màn hình đó. Mình chơi hết cả level 1 ngon rồi mới dám tổng hợp mà. bạn có thể xem lại nhé :D
  8. Offline

Số bài viết:
    5.503
    Trả lời: Tổng hợp Game chọn lọc cực lớn dành cho Nokia C3-00, X2-01 (320x240)

Prehistoric Tribe

Game xây dựng mang bối cảnh tiền sử, nhiệm vụ và cách chơi không khác gì mấy so với Đế chế

Các file đính kèm:

9. Offline

dangngohai New Member

Số bài viết:
    1

Bác trần thịnh, sao em download file về rồi dùng winrar giải nén thì file báo lỗi không à. Em đã thử repair lại nhưng copy vào điện thoại thì không dùng được.
    P/s: máy của em là máy Nokia X2-01.
  10. Offline

Số bài viết:
    5.503

Game này vẫn chưa cr@ck nên bắt nhắn tin bạn ạh, bạn vào topic này để xem cách hack game chơi không mất tiền mà áp dụng vào game đó nhé:
    http://mobileworld.vn/forum/showthr...-to-ng-da-i-khong-ma-t-tie-n-cho-die-n-thoa-i

Đó là do bạn đánh pass sai, bạn hãy nên copy và paste pass vào thì mọi chuyện sẽ được giải quyết nhanh hơn

1 lưu ý nữa là các bạn hãy Nhấn Thanks ủng hộ ủng hộ mình nhé. :)
  11. Offline

leebom90 New Member

Số bài viết:
    2

hix chưa có bác nào chơi qua phần này sao, đang kết trò này quá mazz mãi ko làm đc nhiệm vụ :|, mong các bác giúp em với :D
    missmimi thích bài này.
  12. Offline

Số bài viết:
    5.503

Chú ý nhấn mũi tên ở trái bàn phím như mình nói ở đầu topic để có thể vào được game nhé

PES chơi được mà bạn, mình đá được mấy cái cup rồi nè :D
    prolawin113Tuankeu89hy thích bài này.
  13. Offline

Số bài viết:
    5.503

N.O.V.A. Near Orbit Vanguard Alliance (by Gameloft)

[IMG][IMG][IMG]

[IMG][IMG][IMG]

[IMG][IMG][IMG]

Các file đính kèm:

14. Offline

Số bài viết:
    5.503

Tiki Towers 2: Monkey Republic [by Mr.Goodliving]

Game xây dựng cầu khỉ khá vui nhộn

[IMG] [IMG]

Các file đính kèm:

GoatNo1, prolawin113, noname2371 người khác thích bài này.
  15. Offline

KenzDK Active Member

Số bài viết:
    51
    Tổng hợp Game chọn lọc cực lớn dành cho Nokia C3-00, X2-01 (320x240)

:D bác chủ ơi hỏi hơi vô duyên tí là những game bác post lẻ ở sau có mặt trong bộ sưu tập bác post ở đầu ko :D
  16. Offline

Số bài viết:
    5.503
    Ko đâu bạn, những game post sau này là hoàn toàn mới, chưa có trong bộ thì mình mới post chứ :)

P/s: Ko có gì là vô duyên cả, diễn đàn là nơi trao đổi, hỏi đáp mà bạn
    mrminh2911prolawin113 thích bài này.
  17. Offline

Số bài viết:
    5.503

Fishing Off The Hook 2 (by Digital Chocolate)

Game câu cá rất hay của DC, đây là phiên bản 2 của game sau sự thành công từ phiên bản 1 năm 2008.
    Vào vai ông lão đánh cá trên những con sông hồ trên Thế giới

Game có 27 level cần vượt qua

Các file đính kèm:

18. Offline

Số bài viết:
    5.503
    Trả lời: Re: Tổng hợp Game chọn lọc cực lớn dành cho Nokia C3-00, X2-01 (320x2

Monty Pythons Cow Tossing (by ZED)

Game chơi khá thú vị, nhìn khá giống như Angry Bird

[IMG] [IMG]

Các file đính kèm:

19. Offline

heoconct1996 New Member

Số bài viết:
    2
    Trả lời: Re: Tổng hợp Game chọn lọc cực lớn dành cho Nokia C3-00, X2-01 (320x2

Anh Thịnh ơi, sao có nhiều link e down về, nó nhìu file quá, e chuyển vào dt, ko biết chơi bằn cách nào nữa....~X(:(:(:(
  20. Offline

Số bài viết:
    5.503
    Bạn chọn link đầu tiên là Mediafire để down, (3 link còn lại chỉ để dự phòng thôi). Sau khi down về, bạn giải nén nhập pass rồi sẽ xuất hiện nhiều file con, cop hết tất cả vào thẻ nhớ rồi thưởng thức thôi. :)