Thông báo về việc set về VIP member đối với một số Mod

Thảo luận trong 'Quản lý thành viên' bắt đầu bởi tekpal, 05/03/2010.

1. Offline

tekpal Old Staff

Số bài viết:
    3.323
    Như đã thông báo từ cách đây khá lâu, nhiều thành viên nằm trong BĐH đã không còn nhiều thời gian dành cho diễn đàn nữa. Vì thế chúng tôi xin set các bạn về vị trí VIP member để ghi danh cho những cống hiến của các bạn với forum, các vị trí mod của các bạn sẽ được trao cho những thành viên khác có đủ phẩm chất.

Các Mod cũ nằm trong danh sách sau sẽ chính thức trở thành VIP member:
    Nhóck No1, ngod4ihiep, ™sockred™, ThanhLongND, LucifeR

Hy vọng một ngày nào đó các bạn sẽ quay lại và tham gia cùng chúng tôi.

tekpal

2. Offline

Dat_repsol Active Member

Số bài viết:
    784
    Góp ý The3DJ nhé. Sao anh em không liên lạc với em được vậy? Em đang bận àh? Nếu có lí do nào khác nên nói thẳng. Lâu quá không thấy em vào box.
  3. Offline

pinetrees + Tịnh tâm +

Số bài viết:
    7.611
    cho mình hỏi nếu về VIP mà vẫn ko thấy động tĩnh lun thì mần sao :-"
  4. Offline

delta_101086 Adv Moderator

Số bài viết:
    3.386
    Mình nghĩ là các Admin và SMod sẽ vẫn theo dõi, và nếu những thành viên này không có thời gian để đóng góp cho diễn đàn nữa thì set họ về Respect Member
  5. Offline

Chung Thai Old Staff

Số bài viết:
    5.414
    Trước tiên Ban Quản Trị nên liên lạc với những thành viên trên & hỏi lý do vì sao vắng mặt trong thời gian dài?
    & khả năng có tiếp tục tham gia được hay không?

Thứ 2, Những Thành viên trên dù gì thì cũng đã có những đóng góp nhất định cho forum
    Vì vậy nên Set là Respected Member hơn là VIP Member. Vì cho dù là VIP member thì cũng phải thỉnh thoảng online tham gia đóng góp cho forum
    Tuy nhiên cũng xem xét từng thành viên : Nếu những ai ít online tham gia thì nên Set VIP member.

Trên đây chỉ là ý kiến riêng của chungviet, quyết định vẫn tùy thuộc vào BQT
    Thanks
  6. Offline

tekpal Old Staff

Số bài viết:
    3.323
    Các bạn đừng lo, mình cũng đã tìm hiểu được qua qua rồi, theo đó mới đưa ra quyết định này.
    LucifeR vẫn online thường xuyên nhưng không có vẻ muốn tham gia nữa, mình cũng đã có pm một vài lần
    ngod4ihiep và ThanhLongND vì lý do công việc và có quá ít hoạt động Điều hành
    Nhóck No1 không thấy online
    Sockred đang là Admin một site khác, có lẽ không đủ thời gian để tham gia.

Với lại, một thời gian khá lâu không tham gia mình mới set xuống, nếu các bạn vẫn có tâm huyết và trở lại, chúng tôi luôn chào đón :) Set về VIP member để vinh danh những gì họ đã đóng góp cho forum, không thể nói là set xuống nữa nếu không tham gia được.
  7. Offline

thaptamung .::Bảo kê Mobileworld::.

Số bài viết:
    3.703
    Thế mà em tưởng được về old staff chứ :D
  8. Offline

tekpal Old Staff

Số bài viết:
    3.323
    Old Staff chỉ được set đối với thành viên nằm trong BQT thôi em ạ :)
  9. Offline

ngod4ihiep New Member

Số bài viết:
    174
    Chào mọi người!
    Thật sự như Trường nói thì dạo này công việc của mình rất bận, không thường xuyên online đc. Vì vậy sẽ có rất ít thời gian đóng góp cho 4rum.
    Nhưng mình vẫn thường xuyên theo dõi, và sẽ cố gắng trở lại cùng anh em khi sắp xếp công việc ổn định.
    Chúc MW ngày càng lớn mạnh và có đội ngũ điều hành pro :D
    Thân.
  10. Offline

tekpal Old Staff

Số bài viết:
    3.323
    Lấy vợ xong thì thu xếp nhanh nhé anh zai :))
  11. Offline

The3DJ New Member

Số bài viết:
    1.281
    Trả lời: Thông báo về việc set về VIP member đối với một số Mod

Hết sức cảm ơn và xin lỗi anh em trong diễn đàn, dạo này em bận học quá nên ít có thời gian vọc mobile nên không post bài được. Mong anh em hết sức thông cảm. Tạm thời em xin set THE3DJ về vị trí khác, khi có thời gian em sẽ cố gắng hơn nữa, em xin chân thành cảm ơn ! [IMG]
  12. Offline

Dat_repsol Active Member

Số bài viết:
    784

Dạo này bận quá mong được set về vip vì không có nhiều thời gian vào diễn đàn(đầu tháng 5 cần tập trung nhiều vào công việc). Khi có thời gian vẫn spam đều đều. Nếu cần liên lạc về công ty nằm ngay chữ ký thì anh em cứ liên lạc qua đt. Mình rảnh sẽ nhào tới liền. Mong anh em ủng hộ.
  13. Offline

tonyQ Active Member

Số bài viết:
    105

không đồng ý về nhiều mặt của vấn đề......lý do đưa ra không phù hợp....mong các mod và s-mod phải có suy nghĩ chung về ý thức xây dựng diễn đàn ... có việc gì bức xúc hoặc khó chịu thì cùng đưa ra bàn "nhậu" để làm cho rõ ... không nên vì chủ kiến cá nhân mà đưa ra những quyết định như thế....thiển nghĩ của mình diễn đàn này là sân chơi chung của anh em....chơi chung thì có luật chung...đã là mod và s-mod thì xem như các bác là người giữ luật chung....nếu có gì bức xúc thì cùng nhau góp ý và xây dựng ... nếu không được nữa thì mới tới cách như Đạt ngày hôm nay.... nếu ai đồng ý cho dat_repsol xuống vip member thì mình cũng xin xuống như thế.....nói chung tôi không đồng ý với cách nói như thế của dat_repsol cũng như những anh em có post bài xin từ chức trong thread này......sorry ....nếu có quá lời ảnh hưởng đến anh em....
  14. Offline

Dat_repsol Active Member

Số bài viết:
    784
    Nơi ĐHV xin nghỉ phép

Đầu tháng 5 cty triển khai nhiều dự án mới, chắc chắn không có nhiều thời gian lên mạng như bây giờ. Đến lúc đó không tròn trách nhiệm bị cách chức sẽ hay hơn xin từ chức sao?
  15. Offline

tekpal Old Staff

Số bài viết:
    3.323

Một vài tháng bận chứ có bận được cả năm đâu anh, trong box kín em nhớ có mục cho ĐHV xin nghỉ phép đấy anh :)