Theme tân mão

Thảo luận trong 'S60 - Theme' bắt đầu bởi dathuynh53, 29/12/2010.

1. Offline

dathuynh53 New Member

Số bài viết:
    35
    _ Lại sắp hết một năm Con Cọp dử văn` cật lực Thế tại sao chúng ta không thay theme cho dế yêu băng` 1 hình ảnh con mèo dể thương mủm mĩm để xua đi cái tress đả qua Tại sao không ?..;))

Cảm ơn các bạn đã quan tâm hướng dẫn.Giơ` bài viết của mình đả có ảnh minh họa
    Chúc tất cả thành viên trong 4um cùng quản trị DĐ một năm mới vui vẽ thành đat :-bd

2. Offline

SmartAnd I'm Người Xuất Gia

Số bài viết:
    2.152
    Trả lời: Theme tân mão

Cảm ơn bạn đã chia sẽ và đóng góp cho 4um, nhưng mình mong bạn up bài phải có dầy đủ hình ảnh minh họa nha.
    Gia hạn chon bạn 48h nữa để up ảnh minh họa
  3. Offline

dathuynh53 New Member

Số bài viết:
    35

^:)^ J1MM1 Q Yu thân mến ,mình đả gởi ảnh minh họa băng` đủ các định dạng nhưng DĐ chỉ đoi` nhập URL nên mình post ảnh không được đanh` phải paste link chia sẽ vào
    _Nếu có thể bạn hướng dẩn cho mình chi tiết cách gởi ảnh kèm theo bài viết được không để các Mod không phải mất công xóa bài hay nhắc nhở các thành viên vô tình mắc phải
    _ Cảm ơn nhiêu` \m/
  4. Offline

thaihung1209 ::.Rửa Tay Gác Kiếm.::

Số bài viết:
    6.072

Bạn vào trang này đăng kí tài khoản rồi upload hình bạn chụp lên web. Rồi lấy link của ảnh đó quay lại diển đàn nhấn vào nút CHÈN ẢNH rồi paste địa chỉ ảnh vào là ok.
  5. Offline

thaptamung .::Bảo kê Mobileworld::.

Số bài viết:
    3.703

Bạn có thể up ảnh của bạn lên các host như : upanh.com.Photobucket.com .......

Sau đó coppy đường link có đuôi có dạng là [IMG] vào bài viết là được