Thảo luận sử dụng N70 - N70 ME

Thảo luận trong 'S60 - Kinh nghiệm & Hỏi đáp' bắt đầu bởi TuyetTinhCoc, 30/09/2009.

1. Offline

NLHT New Member

Số bài viết:
    67
    N70 và N70ME về khả năng sữ dụng các ứng dụng dành cho S60V2 thì như nhau, chỉ khác về các phím chức năng nghe nhac, thực tế bản chất của N70ME là bản nâng cấp cảu N70 thường thôi à.
  2. Offline

vothanhkhonFIB New Member

Số bài viết:
    2
    cho hoi co ai bit xin tra loi dum minh da dung coreplayer xem tivi rat ok nhung ma mang mobile va vina kenh chuong trinh it wa way lam sao xem duoc nhieu kenh hon way? minh tai ve cua anh jimmy88 danh sach kenh truyen hinh, way co cach nao xem nhieu kenh nua khong hay anh post len them kenh nua duoc ko. rat cam on nhieu.cam on!!!!!!!!!!!!!!!!!
  3. Offline

vothanhkhonFIB New Member

Số bài viết:
    2
    tai sao khi xem truyen hinh bang phan mem coreplayer duoc khoang 1-2 phut la ngung khong xem duoc nua, muon xem duoc nua phai thoat ra ngoai roi lai vao moi xem duoc nhu vay rat phien toai va buc minh vay co ai giup minh voi. luc no ngung am thanh no phat ra nge ồ ồ ồ ồ rat khó nghe.mà bị đứng cả hình lại nữa. co ai chi giup mình với muốn xem dã khó xem roi lại khó lại hơn nữa. thanhk truoc nha!!!!!!!!!!!!!
  4. Offline

tekpal Old Staff

Số bài viết:
    3.323
    Bạn vui lòng viết TV có dấu đầy đủ theo quy định nhé.
    Còn vấn đề của bạn thì bạn nói rõ xem đang dùng bản nào vậy? Có phải là bản mới nhất hay không?
    Có phải bạn dùng bản này không?
    http://mobileworld.vn/forum/downloads.php?do=file&id=100

Bạn xem thêm topic này để biết thêm nhé
    http://mobileworld.vn/forum/showthread.php?t=5369

Chú ý mấy hình cuối, bạn có thể đặt rate, buffering, quality xuống thấp hơn nếu RAM của máy quá yếu
  5. Offline

phutan12 Active Member

Số bài viết:
    106
    hj sau 1 thời gian tìm hiểu N70 và ME thì em đã biết cách phân biệt rồi hjhj ! Thanks các pác rất rất nhùi ! Cũng rất dễ phân biệt mà đúng hok các pác !

Các pác cho em hỏi ? Lúc trước em sử dụng 6600 khi đang ở 1 chương trình nào đó ( của máy và thẻ) thì bấm phím đỏ ra thì nó còn lưu ở phím Menu, còn bây giờ em chuyển sang N70 sao bấm phím đỏ ra mà nó hok còn ở phím Menu nó tắt luôn à ! các pác có cách nào chữa bệnh này hok ạ ? Mong các pác sớm trả lời giúp em nhé ! ^^
  6. Offline

thaptamung .::Bảo kê Mobileworld::.

Số bài viết:
    3.703
    Cái này theo mình nghĩ là tùy pm thôi.lúc trước có sài 1 vài pm.cũng bị tình trạng này.nếu đúng là lỗi .bạn thử khắc phục bằng cách reset lại máy đi ( *#7780#).thân
  7. Offline

phutan12 Active Member

Số bài viết:
    106
    híc tình trạng này em có hỏi vài bạn thì máy họ vẫn bị như vậy ! nên em mới lên diễn dàn hỏi xem xem có pác nào cách khắc phục hem ?
  8. Offline

vinhdencsgt New Member

Số bài viết:
    2
    mình mới vào mà bạn thông cảm hen. con nhờ vả mấy anh nhiều đó
  9. Offline

viethungpro309 New Member

Số bài viết:
    3
    Trả lời: Thào luận sử dụng N70 - N70 ME

tinh hinh là may bi treo rồi. tự nhiên cài font vào là bật nguôn ko lên. như vậy phải làm sao
  10. Offline

tranthinh Java MobileWorld ♥

Số bài viết:
    5.503
    Trong trường hợp này bạn nên reset toàn bộ máy hoặc flash lại máy là tốt nhất
  11. Offline

Ngtri New Member

Số bài viết:
    1
    N70 co xaj 3g viettel dc hk mn