Thảo luận sử dụng N70 - N70 ME

Thảo luận trong 'S60 - Kinh nghiệm & Hỏi đáp' bắt đầu bởi TuyetTinhCoc, 30/09/2009.

1. Offline

TuyetTinhCoc New Member

Số bài viết:
    10
    Anh em xài N70 vào đây chia sẽ ná.

Các bạn cho nhok hỏi trước cái heng... cái máy của mình khi bấm vào nút MM để nghe nhạc = chương trình mặc định của máy áh nó ko hoạt động... (:|(:|khi mã hoá dữ liêu xong là nó lại out ra. =))=))=))Mình muốn nó hoạt động trở lại để nghe nhạc bằng tai nghe khi đi ra đường. :-j:-j:-j:-j( vì mình xài tai nghe 5 chiều áh mà nghe nhac thì các nút nó chỉ hoạt động ở chương trình mặc định của máy thôi )\:D/\:D/\:D/\:D/

2. Offline

jimmy88 Kiếp Dã tràng

Số bài viết:
    2.594
    bạn nói rõ hơn là khi bấm vào phím MM thì nó có vào pm ko? Hay nó có vào rồi Processing xong thì out?
  3. Offline

nhoc_0nljne Active Member

Số bài viết:
    1
    Cũng đang dùng N70 Me mà hem có nhận xét :D
  4. Offline

jimmy88 Kiếp Dã tràng

Số bài viết:
    2.594
    Ôi trùi, chị Nhóc dùng máy N70 chỉ nge gọi và nge nhạc thui ạ? Ko thấy hay vào s60 cổ vũ anh em gì nhỉ.Hihi.
  5. Offline

Số bài viết:
    1
    Chuẩn luôn, chị Nhóc dùng máy chỉ nghe gọi, cũng ko nghe nhạc luôn.
    Con E71, cũng chỉ để chụp hình nghịch chơi, hem có gì gọi là khám phá cả ( E71 đã bị mất khi đi bệnh viện roài :( )^#(^
  6. Offline

jimmy88 Kiếp Dã tràng

Số bài viết:
    2.594
    hi,may mà chị ko tìm hiểu nhiều ko lại như em yêu con N70 quá nên ny ghen đá cái vèo (đá em chứ ko fải đá N70 nha)hi.Đùa thui
  7. Offline

Số bài viết:
    1
    Chị là con gái, nên cũng chẳng tìm hiểu nhiều. Có vấn đề gì về máy lại hỏi cu Anti ( cái rì cũng biết, hjxx hjxx)
  8. Offline

anti_100 Sony Xperia

Số bài viết:
    1.744
    Bạn nói rõ hơn được không? Máy của bạn là N70 thường phải không? Bạn đang dùng thẻ nhớ gì? Dung lượng bao nhiêu? Rất có thể máy bạn bị lỗi thẻ. Nếu không thì có 1 bài nhạc nào đó bị sai định dạng cũng có thể dẫn tới hiện tượng này. Bạn nên xóa hết các bài hát đó và copy 1 bài hát mới vào xem sao???

Nếu không được thì nên format lại máy...
  9. Offline

Số bài viết:
    1
    Nhắc đến bụt, bụt xuất hiện luôn kìa :D
  10. Offline

phutan12 Active Member

Số bài viết:
    106
    híc hà ! các pác cho em hỏi làm sao để phân biệt N70 và N70ME em mới chuyển qua sử dụng N70 mà hok bít phân biệt làm sao ! Mong các pác nói rõ từng chi tiết càng tốt ! hjhj !
  11. Offline

duyquy127 New Member

Số bài viết:
    44
    Khác nhau gì đâu, N70 người ta gọi là thường bởi lúc mới SX có versi on là V 02.... còn bây giờ là V 05...., chẵng qua là V5 có nhiều cải tiến về các phím tắt nghe nhạc thôi, còn tích hợp ứng dụng thì là 1 thôi anh em ạ
  12. Offline

kitron New Member

Số bài viết:
    3
    Các pác cho hỏi cách chọn dể mua n70 ( mua lại nha). n70 hay bi lỗi ji nhỉ. dể bik dường mà test. thanks trứoc :D
  13. Offline

Mjnhvudn New Member

Số bài viết:
    26
    Làm sao đẻ biết n70 thường và n70 me vậy mấy pro. Với lại cho hỏi n70 có dùng được 3g không vậy
  14. Offline

anti_100 Sony Xperia

Số bài viết:
    1.744
    Có rất nhiều cách để phân biệt bạn ạ. N70 có camera phía trước để dùng video call chính là 3G đó. N72 thì không có video call

Trích Minh7610
  15. Offline

Mjnhvudn New Member

Số bài viết:
    26
    Thank. Pro nhiều. Cho em hỏi lun nha. Muống update Fw mới nhất phải làm thế nào vậy. Ai biết hướng dẫn cụ thể dủm e được không? Hướng dẫn chi tiết dùm em.Thank
  16. Offline

tekpal Old Staff

Số bài viết:
    3.323
    Bạn phải sử dụng JAF nếu up offline hoặc bạn cũng có thể Up bằng NSU (Nokia Software Update) để up online
  17. Offline

Mjnhvudn New Member

Số bài viết:
    26
    Hix mình đã không biết gì mà bạn nói zậy mìng mù lun. Rỏ ràng từng cách được không bạn. Mình mún update Fw onlne thì cần nhữnh công cụ gì.Và có thể tìm ỡ đâu. mình sễ thank nhiều nhiều
  18. Offline

anti_100 Sony Xperia

Số bài viết:
    1.744
  19. Offline

Mjnhvudn New Member

Số bài viết:
    26
  20. Offline

neobabe †.. $†ill..|0vjng U ..†

Số bài viết:
    390