Python chỉ một file duy nhất

Thảo luận trong 'S60v3 - Ứng dụng Python' bắt đầu bởi bb8868, 12/09/2009.

1. Offline

bb8868 Advance Member

Số bài viết:
    1.143
    one python file for all

Sau khi cài một file python duy nhất này thì các bạn không cần cài python script shell hay mega module pack nữa . Nó đã có đầy đủ tính năng của bộ phần mềm python rồi . Chúc vui !!!

LINK :

ghostsky, hiepsitrilovenovelistic thích bài này.
  2. Offline

tiephien New Member

Số bài viết:
    46
    bạn ơi cho mình hỏi bản này chạy có ổn định không nhỉ? nó bao gồm các file cài nào vậy nhỉ? thank bạn nhiều!
  3. Offline

SmartAnd I'm Người Xuất Gia

Số bài viết:
    2.152
    Bạn đã đọc kỹ tựa đề topic chưa vậy. Trước khi hỏi bạn nên test đã, vì không có ứng dụng hay bất kì cái gì là thập toàn thập mỹ cả.
    P/s: Tốt nhất nên test cái nha bạn. Thân chào
  4. Offline

bb8868 Advance Member

Số bài viết:
    1.143
    Nó không khác gì bộ python kia chỉ có điều gọn vì được đóng gói vào một file thôi
  5. Offline

tiephien New Member

Số bài viết:
    46
    không phải là em không đọc kĩ nhưng giờ muốn cài lại thì phải ghỡ hết những gì liên quan đến python. em thấy python của v3 rắc rối thế.
    mà anh cho e hỏi em cài PythonScriptShell_1.9.7 +python1.45+MegaPyModulePack.v1.52 , và e không cài đươc ExtraPowerModulePack v4.00. Khi em vào python nó hiện ra là check if follwing components are installed : python runtime , pisp library. hình như bộ phython của em thiếu 2 file này. giờ cách khắc phục làm sao ạ? và em cài như vậy là đã đủ chưa a?
    em mới chuyển sang s60v3 nên nhiêu cái còn chưa biết. Mong các anh giúp đỡ.
  6. Offline

bb8868 Advance Member

Số bài viết:
    1.143

Nếu dùng thấy ổn định rồi thì thôi , còn nếu khi cài một số phần mềm chạy trên nền python mà không được thì em phải gỡ toàn bộ phần mềm python đã cài rồi cài bản này vào. Nhớ là phải cài vào máy ( ổ C). Mặc dù có phần mềm python cho phép cài trên thẻ nhớ nhưng làm việc vẫn không ổn định và có một số phần mềm chạy trên nền python vẫn không dùng được nên tốt nhất là cho vào bộ nhớ máy ( ổ C ) . Chúc vui !!!
  7. Offline

tiephien New Member

Số bài viết:
    46
    vậy thì em sẽ ghỡ ra và cài lại xem thế nào. rồi sẽ báo kết quả cho mọi người biết luôn. thank a!
  8. Offline

tiephien New Member

Số bài viết:
    46
    e vừa phải ghỡ ra và cài bộ python này. mấy pm e test đều ổn nhưng pm lắc tay đổi nhạc xyzMusic Control thì không được vì khi cài file Keypress thì nó bão lỗi cập nhật. khi khích vào biểu tượng của pm thì chỉ nháy 1 phát rồi thôi. tạm thời là như vậy. để e test tiếp xem thế nào.
  9. Offline

tekpal Old Staff

Số bài viết:
    3.323
    Lưu ý: Bạn nên tìm bộ cài riêng cho key press và khi cài Megamodulepack thì nên bỏ dấu tích ở phần keypress để tránh bị báo lỗi "update error"
  10. Offline

phananhvusv New Member

Số bài viết:
    22
    Em là lính mới, cho em hỏi, muốn cài Python cho 6220c thì có cần hack phone không bác?
  11. Offline

tekpal Old Staff

Số bài viết:
    3.323
    Thông thường các phần mềm ở đây đều là phần mềm Unsigned nên nếu không hackphone bạn cũng phải sign, tốt nhất là bạn nên hackphone cho tiện bạn ah :)
  12. Offline

phananhvusv New Member

Số bài viết:
    22
    Hic! nếu hack được thì em đã hack rồi, thử đủ cách rồi mà vẫn chưa hack được, chưa có ai hack được 6220c FW4.13 hay sao ấy, có ai hack được con này thì giúp em với!
  13. Offline

bb8868 Advance Member

Số bài viết:
    1.143
    Phải hack phone thì mới cài được nhé chú em !!!
  14. Offline

mr_ti3mchich New Member

Số bài viết:
    2
    Trả lời: Python chỉ một file duy nhất

cài bộ này có phải tháo bỏ mấy bộ trước ko thế
  15. Offline

hoangps Adv Moderator

Số bài viết:
    3.131
  16. Offline

nhoktihocway Active Member

Số bài viết:
    3

em là newbie
    em dùng c5-00, khi cài xong python ở đầu bài. E vào ứng dụng endclear thì nó báo là:
    Ứng dụng cần 1 trong 20 module sau:
    appuifw2| e32dbm| e32| time| uitricks| globalui| base64| envy| sysinfo| miso| inbox| powlite_fm| graphics| key_tricks| appswitch| switchoff| e32dbm| dialog| clipboard| math
    Đề nghị Python v1.45, v2.01

giúp em cách khắc phục với!
    Thanks
  17. Offline

nhoktihocway Active Member

Số bài viết:
    3

help meeeeee! Plz
  18. Offline

kieuphong81vn Facebook Users

Số bài viết:
    97
    có ai biết hack phone k
  19. Offline

ghostsky Member

Số bài viết:
    48
    phần mềm xyz music controll có chạy đươc tren N70 k nhỉ.nhờ các pro tư vấn giúp em.
  20. Offline

ghostsky Member

Số bài viết:
    48
    hình như có phần mềm lắc tay đổi ưng dụng nữa thì phải,và cả phần mềm trượt từ chối cuộc gọi nữa,pro nào biêt tư vấn giúp em.em sử dụng N70-1.thân mến.