Nơi thành viên góp ý với BQT

Thảo luận trong 'Góp ý - Khiếu nại' bắt đầu bởi tekpal, 02/07/2009.

1. Offline

Sunday Active Member

Số bài viết:
    1.245
    Xin lỗi vì phải viết lại một lần nữa hy vọng nhỏ nhoi của em là mong rằng các xếp làm ơn tích hợp bộ gõ TV vào diễn đàn dùm em. vì em dùng WP nên post bài trên diễn đàn là cả một cưc hình. hic
    thaptamung thích bài này.
  2. Offline

thaihung1209 ::.Rửa Tay Gác Kiếm.::

Số bài viết:
    6.072
    Ủa bạn ơi, trên Windows Phone có bộ gõ tiếng Việt mà?
    Sunday thích bài này.
  3. Offline

Wampj9x Moderator

Số bài viết:
    1.210
    tuy là cực hình nhưng bác đã gắn bó với diễn đàn mà kô từ bỏ. Minh chứng là hơn 1k bv+hơn 700like.:x. Cảm ơn bác nhiều hem
    Sunday thích bài này.
  4. Offline

Mr.black Active Member

Số bài viết:
    583
    Góp ý với BQT 1 chút. Lâu rồi mới quay trở lại diễn đàn thấy mw thay đổi nhiều giao diện đẹp hơn, load trang nhanh hơn...nhưng 1 số mod có vẻ lười online không tích cực như trước nên tình trạng spam,post game lưà đảo....diễn ra nhiều gây ra nhiều phiền toái cho thành viên + giảm uy tín cuả diễn đàn. Vậy mong BQT mw sớm có biện pháp kêu gọi các mod có trách nhiệm hơn với diễn đàn để mw có thể lớn mạnh và phát triển hơn trong tương lai. Thân :D
    thaihung1209thaptamung thích bài này.
  5. Offline

Sunday Active Member

Số bài viết:
    1.245
    có bộ gõ nhưng nó là ứng dụng của hãng thứ 3. mỗi lần viết tv là phải vào ứng dụng đó gõ tv xong rồi mới copy dán vào đây. cực lắm. nếu web có bộ gõ tv thì gõ trực tiếp trong khung soạn thảo luôn. hic
  6. Offline

Số bài viết:
    6.072
    Khi gửi bài nó báo lỗi bạn cứ nhấn OK rồi F5 lại là được, vì nó báo lối nhưng nó đã được gửi rồi.
  7. Offline

Wampj9x Moderator

Số bài viết:
    1.210
    khi dùng điện thoại. Đối với opera: gửi bài viết bình thường. Chỉ cần gửi bài viết 1 lần là dc. Cho dù sau khi gửi load lại vẫn là trang gửi bài. Lúc này chỉ cần ấn trang chủ là sẽ thấy tên người gửi bài.
    Đối với uc. Sau khi ấn gửi bài viết. Nếu báo trang erro. Chỉ cần refresh lại là xong. Sau đó ấn trang chủ để trỏ về.
    Trên đầ là chút kinh ngiệm gửi bài viết khi mạng 'lag'. Tráng tình trạng ko thấy bài gửi nên ấn liên tục xuất hiện bài viết trùng.
    Còn đối với tình trạng ko gửi dc bài viêt. Chỉ cần quote bài của ai đó là sẽ gưửi dc. Nhưng phải có ích+liên quan tới chủ đề. Tránh tình trạng spam thông báo người dc quote.:)
    thaihung1209Boy_phô'_nui' thích bài này.
  8. Offline

MagicOfLove Active Member

Số bài viết:
    160
  9. Offline

Mr.Candy » Bảo kê Sever™

Số bài viết:
    2.705
  10. Offline

MagicOfLove Active Member

Số bài viết:
    160
    minh fm may chuc tin nhan roi` ma` khong tra loi.. tu lam thi icon khong co'
  11. Offline

cleonardo Active Member

Số bài viết:
    7
    Cho tui hỏi cái bài review ROM VIPERX cho ONEX tui đã đăng trong ANDROID _NĂNG CẤP FIRMWARE đó có phải là sai quy định ,tại sao xóa lại ko ghi lý do và đề nghị mod khu vực giải thích về vấn đề này ?
  12. Offline

LeDuy Đầu lạnh - Tim nóng

Số bài viết:
    4.631
    Mod hay SMod nào xóa bài của thành viên này thì vào giải thích/giải quyết giúp!
    Thanks!
  13. Offline

hoangps Adv Moderator

Số bài viết:
    3.131
    Bài đó là mình xóa vì sai quy định,nếu bạn đang xài rom viperX thì bạn có thể post trực tiếp vào topic rom viperX JB mà mình đã lập để update các bản rom mới hơn của viper để mọi người có thể biết chức năng,ưu nhược điểm,thảo luân,trao đổi về rom viper đều post vào đây,những bài viết không đúng nơi thì mình có thể xóa mà không cần báo trước,thứ 1 là tránh hao phí tài nguyên diễn đàn,thứ 2 không gây lẫn lộn giữa các bài viết với nhau theo đúng tiêu chí thay đổi nâng cấp phần mềm,box thay đổi fw chỉ được post những thứ như rom cook,rom stock,mod pack cho one x hoặc kernel :)
    delta_101086 thích bài này.
  14. Offline

cleonardo Active Member

Số bài viết:
    7
    Cám ơn mođ dã trả lời ,nhưng như vậy là ko linh động cho sự tổ chức của khu vực , tui thấy cái làm đc là hơn thế chứ kô phai là xoá ,vì nó ko nằm ngoài chủ dề năng cấp firmware , có thể thông báo di chuyển bài viết.Tuy nhiên đó là góp ý ,mod quyết dịnh thế nào là do mod ,tui chỉ nhìn nhận khách quan .
  15. Offline

LeDuy Đầu lạnh - Tim nóng

Số bài viết:
    4.631
    @pinetrees xem/ nghiên cứu và cài đặt thêm bộ gõ dùm Anh nha.
    Sunday thích bài này.
  16. Offline

Số bài viết:
    6.072
    Tham khảo thêm link này thử: Xenforo
    Em thấy làm đơn giản./
    LeDuy thích bài này.
  17. Offline

nmt_94 Member

Số bài viết:
    37
  18. Offline

pinetrees + Tịnh tâm +

Số bài viết:
    7.611
  19. Offline

Số bài viết:
    6.072
    Hôm nay vào MW thấy có bộ gõ tiếng Việt ở khung gửi rồi. Vừa ý anh rồi nhé. :D
  20. Offline

0973641661 Member

Số bài viết:
    183
    4rum k có shoutbox để cho các thành viên chém gió và giao lưu nhiều hơn nhỉ. Wap rất đông mà chả biết mấy người