Nên mua tv 4K của hãng nào ?

Thảo luận trong 'Smart TV - Tivi thông minh' bắt đầu bởi phuongtra1402, 29/01/2018.

1. Offline

phuongtra1402 Active Member

Số bài viết:
    82
    Hi mn, mình đang muốn mua 1 cái TV 4K 50-60" với mức giá từ 20-30tr. Mn tư vấn giúp mình, được thì cho mình vài model cụ thể lunnnn nhé, nơi nào bán kèm nhiều quà tặng luôn càng tốt ạ vì thấy cuối năm nhiều chỗ khuyến mãi. Thks mn.

2. Offline

cunconlele Active Member

Số bài viết:
    76
    Nhà em vừa mới tậu về con UHD 43UJ750T của LG tuần rồi :D Trong dịp đang có khuyến mãi tặng vali :D Nếu bác thích có thễ tham khảo thêm thông tin ở đây https://www.trananh.vn/tivi/lg-43uj750t :D
  3. Offline

sonkitkat Active Member

Số bài viết:
    55
    Bên mấy siêu thị ĐM có con TV 4k của LG mới ra đấy, nghe nói nét lắm bạn
  4. Offline

hodie1090 Active Member

Số bài viết:
    61
    Tài chính của bạn như vậy quá dư để có 1 em TV 4k ngon lành của LG rồi, như UJ652J, UJ32T,....
  5. Offline

dieuhoan Active Member

Số bài viết:
    76
    Xài ngon lành hok bác ? Chất lượng hình ảnh âm thanh thế nào bác ? :D Em cũng đang tính mua model này nên e mún xin review của bác :D :D
  6. Offline

hoanghp Active Member

Số bài viết:
    55
    TV 4k bên lG có mà đầy luôn, giờ giảm giá nhiều lắm, lại một đống quà luôn
  7. Offline

sonkitkat Active Member

Số bài viết:
    55
    Quầy đi hốt TV lG 4K đấy bạn êiiii, siêu thị bữa nay KM, giá gảim nhiều lắm đấy
  8. Offline

nguyenson09 Active Member

Số bài viết:
    65
    Được tặng quà gì vậy? cũng đang tính mua 1 cái :-j
  9. Offline

hodie1090 Active Member

Số bài viết:
    61
  10. Offline

hung6061 Active Member

Số bài viết:
    64
    Em thấy bác nên chọn LG đi :) Giá cả mềm hơn TV 4k của nhìu hãng khác mà chất lượng hình ảnh vẫn sắc nét trung thực , cuối năm đang có KM tằng quà nhiều lắm đó :D :D
  11. Offline

thanhsmart Active Member

Số bài viết:
    76
    2 trong 1 cho các bà nội trợ đây, vừa có tv coi vừa có nồi nấu ăn tết khi mua tv 55UJ652T, giá 26tr được tặng cái nồi chiên không dầu lock & lock giá 2,5 triệu nữa, tv hình ảnh cực đẹp, âm thanh vòm sống động
  12. Offline

cunconlele Active Member

Số bài viết:
    76
    Nhà e mới đi stđm về, ngắm mấy con TV của LG màu sắc đẹp quá chừng chừng, nhất là dòng OLED. LG cũng đang km mãi lớn cuối năm đó bác :-bd
  13. Offline

dieuhoan Active Member

Số bài viết:
    76
    Em thấy model này phù hợp với yêu cầu của bác này , hum bữa ra ĐMX được mấy bạn nhân viên bên đó tư vấn model này cũng được lắm , bác vào xem thử nhé : http://www.dienmayxanh.com/tivi/lg-55uj632t :D :D
  14. Offline

huynhmai1244 Active Member

Số bài viết:
    64
    Thành nào mà được xem hai cái tv LG và Samsung kế bên nhau thì thấy màu của Samsung nó xanh xanh, LG màu sắc trung thực hơn nhiều
  15. Offline

nguyenson09 Active Member

Số bài viết:
    65
    Thì đó , QLed bữa trước còn nghe rần rần lỗi màu cam thành màu đỏ nữa mà. :)
  16. Online

thatnguyen901 Active Member

Số bài viết:
    72
    TV 4K giờ thì cứ LG mà quất thôi bác :D Các diễn đàn đều đánh giá TV LG 4K hiện có chất lượng / giá là p/p tốt nhất hiện nay rồi :D :D