Mấy bác tư vấn giúp e con TV ngon cho mua Sea Games ạ

Thảo luận trong 'Smart TV - Tivi thông minh' bắt đầu bởi phuongtra1402, 20/11/2019.

1. Offline

phuongtra1402 Active Member

Số bài viết:
    123
    Mấy bác tư vấn giúp e con tivi ngon tí ạ, dang muốn sắm 1 con TV 4K cao cấp tầm 55"-65", các cụ các mợ tư vấn giúp mình 1 con hàng thiệt ngon để chiến Sea Games với... Em thì ưu tiên màu sắc trung thực và độ nét khi hình chuyển động nhanh để xem bóng đá, thể thao, phim hành động là chủ yếu nhé. Cảm ơn các cụ các mợ ạ.

2. Offline

dieuhoan Active Member

Số bài viết:
    113
  3. Offline

huynhmai1244 Active Member

Số bài viết:
    96
    Bữa bạn e mới tậu con OLED E9 65". Nhìn mê lắm, hình ảnh chân thực, sống động như coi phim 3D luôn
  4. Offline

hung6061 Active Member

Số bài viết:
    103
    Mình để ý thấy con OLED của LG năm nay thiết kế đẹp ghê luôn, nhất là em LG OLED E9PTA, màn tràn viền, panel dán trên kính, chân đế "bay" tuyệt đẹp đúng đỉnh cao công nghệ.
  5. Offline

sonkitkat Active Member

Số bài viết:
    86
    Thấy con LG OLED E9 là ok nhất rồi. Con này màu sắc trung thực, màn hình sắc nét nên coi đá banh bao ngon luôn
  6. Offline

thanhsmart Active Member

Số bài viết:
    119
    Mới vừa đi ra STĐM vừa xem thử con TV OLED E9 65", hình ảnh nó nổi lên cứ như là xem 3D không cần kính ấy. Tích hợp toàn công nghệ khủng nhất hiện nay
  7. Offline

thatnguyen901 Active Member

Số bài viết:
    121
    Nói thật là LG OLED E9 nằm trong top đỉnh của dòng OLED rồi. Thiết kế nó đẹp, màu sắc chân thực, màn hình cực kì sắc nét luôn
  8. Offline

hodie1090 Active Member

Số bài viết:
    98
    Mê xem đá bóng thì cứ mua OLED LG về chiến nhé, OLED hiện nay vô địch về tốc độ đáp ứng, quét siêu nhanh nên xem các pha bóng tấn công chớp nhoáng nó cứ nét
  9. Offline

cunconlele Active Member

Số bài viết:
    107
    Theo yêu cầu của bác thì cần mua TV 4K cao cấp, ưu tiên màu sắc trung thực và độ nét khi hình chuyển động nhanh để xem bóng đá, thể thao, phim hành động... -> Em vote ngay bác chọn con LG OLED E9 nhé (tiết kiệm chút thì con LG OLED C9). Cả 2 con này sẽ đáp ứng tốt và hơn cả tốt cho nhu cầu của bác đấy. Bật mí bác là 2 con này thì 1 con xếp hạng nhất, con còn lại hạng nhì của Best TV 2019 đấy.