LG - Mua TV phòng khách, tặng TV phòng ngủ

Thảo luận trong 'Smart TV - Tivi thông minh' bắt đầu bởi hovanminh, 31/07/2014.

1. Offline

letu_12 Active Member

Số bài viết:
    121
    Ô, mà có cả CT mua tivi tặng tivi áp dụng cho cả dòng smart tivi à, có khi cân nhắc làm em tặng ông bà xem cho sướng cuộc đời
  2. Offline

cambridge Active Member

Số bài viết:
    45
    Bác cứ vui tính, hihi, em đang ngấp nghé con UB850T 49", nhà em cũng nhỏ nhỏ xinh xinh nên con này là hợp lý. Cái tivi tặng đã có đứa em chồng đặt hàng rồi cơ, chứ không em cũng biết bác ngay :P
  3. Offline

hovanminh Active Member

Số bài viết:
    126
    luôn và ngay đi bác, đang KM ngon thế này mà không quất thì phí :D
    CTKM mua tv tặng tv áp dụng cho cả dòng tv tầm trung mà, bác mua 55LB50T là ổn đấy, xách thêm em led LB552A 32" về là đẹp đôi
  4. Offline

hovanminh Active Member

Số bài viết:
    126
    Gom nhanh để quất thôi bác, qua mùa bóng đến mùa phim rồi :)) bác xem đợt này thóc lúa tnao nghía con UB850T 55" cũng được đó. Đợt em mua là được bà xã tài trợ thêm cho nữa, nên phải dâng bà con ngon, mình xem con tivi tặng :))
  5. Offline

toibuonqua Active Member

Số bài viết:
    64
    Dòng smart tivi chạy bằng WebOS của ông này đợt vừa rồi còn đạt giải xuất sắc nhất của Idea Awards sao đó
  6. Offline

vi_pham Active Member

Số bài viết:
    114
    Phải khôn thế mới xúc được nhiều mẻ lớn bác ah. Đợt đó bên Sony thì khuyến mại mua 4k tặng Xperia Z, bên LG thì khuyến mại mua 4k tặng smart tivi 42 inch nên em quyết chọn LG luôn (tất nhiên là cũng phải review cả chất lượng của nó nữa). Hình như chương trình mua tivi tặng tivi này họ lại tiếp tục kéo dài đến giữa tháng 8 đấy. Bác nào có ý định sắm thì nhanh tay lên mà hưởng lộc lá nha
  7. Offline

letu_12 Active Member

Số bài viết:
    121
    bác tư vấn đúng ý em đấy, để qua Media mart xem tình hình thế này, theo tình hình kinh tế hiện giờ chỉ có điều kiện xúc em này thôi bác ạ hê hê
  8. Offline

lelai22 Active Member

Số bài viết:
    49
    ngon, bổ, rẻ so với chất lượng , công nghệ và độ bền :))
  9. Offline

lelai22 Active Member

Số bài viết:
    49
    chả biết doanh thu nó dư lào, chứ cứ KM liên tọi cho anh em là mừng rồi bác nhỉ
  10. Offline

Long.IT Active Member

Số bài viết:
    43
    Chiều nay hai vợ chồng hẹn nhau đi rước các ẻm yêu về tọa trong gia đình các bác ạ :)) Nghĩ 1 mình 1 cõi thấy sướng sướng, khỏi phải tranh nhau với vợ
    letu_12 thích bài này.
  11. Offline

letu_12 Active Member

Số bài viết:
    121
    Hôm nay em với gấu nhà cũng nắm tay nhau đi rước 2 ẻm về đây bác ạ, người cứ lâng lâng như hồi đi hỏi vợ :))
  12. Offline

anhhungma New Member

Số bài viết:
    13
    Tuyệt vời , được chiếc tivi này xem phim 3d thì thích lắm đây