LG đang khuyến mại mua tủ lạnh máy giặt, nhiều quà tặng giá trị

Thảo luận trong 'Đồ chơi khác' bắt đầu bởi phuongtra1402, 11/02/2018.

1. Offline

phuongtra1402 Active Member

Số bài viết:
    109
    Gần một tháng nữa là Tết, thời điểm mà nhà nhà nô nức mua sắm và chuẩn bị quà cho gia đình. Đây cũng là lúc thị trường đón nhận nhiều chương trình khuyến mãi cực kì hoành tráng. LG - Hãng điện máy, điện gia dụng nổi tiếng Hàn Quốc đang tung ra chương trình khuyến mãi "LG Về Nhà, Quà Xuân Như Ý" hấp dẫn.
    Cụ thể từ 15/12/2017 đến 15/02/2018, khi mua các sản phẩm Máy giặt, Tủ lạnh LG bạn sẽ được nhận ngay nhiều quà tặng giá trị bao gồm:
    - Bộ ga phủ Everon trị giá 2,300,000đ
    - Vali du lịch Lock&Lock giá 1,990,000đ
    - Nồi cơm điện Lock&Lock trị giá 799,000đ.
    Tham khảo thêm chi tiết tại đây: http://www.lg.com/vn/kmtet2018

2. Offline

dieuhoan Active Member

Số bài viết:
    99
    Em vừa mới đưa về nhà tủ lạnh LG Inverter 613 lít GR-B247JDS mới toanh :D Em công nhận tủ lạnh LG chất lượng rất tốt lun :D Thiết kế nhìn cũng sang trọng và thuận tiện nữa :D Bác nào muốn mua tủ lạnh mới thì lưu ý model này nhé :D
  3. Offline

nguyenson09 Active Member

Số bài viết:
    91
    Em hok thích mẫu tủ lạnh này ở điểm nó quá cồng kềnh và chiếm diện tích :( Nhưng em cực thích ở chỗ công nghệ kỹ thuật :) Rau quả để trong đó lúc nào cũng tươi ngon :D
  4. Offline

dieuhoan Active Member

Số bài viết:
    99
    Em nghĩ nhà chủ thớt chak cũng rộng rãi nên mới giới thiệu loại model tủ lạnh này hehe :D EM thì khoái xài tủ lạnh bự bự dzậy hok ak :D :D Có thể chứa được nhiều đồ ăn thức uống :D :D Nói chứ bác cũng đồng ý với em rằng chất lượng loại này rất tốt đúng hok :D :D
  5. Offline

cunconlele Active Member

Số bài viết:
    94
    mình thì mê con tủ lạnh LG 601 lít GR-X247JS thiết kế đẹp sang mà có cửa bằng kính chỉ cần gõ nhẹ 2 cái vô là đèn ở trong sáng mình nhìn được thực phẩm bên trong luôn
  6. Offline

hodie1090 Active Member

Số bài viết:
    84
    dòng tủ lạnh cao cấp của LG có ji khác với mấy dòng khác ko ta?
  7. Offline

thatnguyen901 Active Member

Số bài viết:
    103
    Giảm mà kèm quà nhiều tặng nữa là nhất rồi . Tha hồ rinh quà
  8. Offline

nguyenson09 Active Member

Số bài viết:
    91
    Thuộc dòng tủ lạnh với thiết kế sang trọng và đẳng cấp của hãng LG mà bác :) Giá cũng gần 50 củ chứ ít gì đâu bác :D EM thì thích nó lắm nhưng mua thì khó ak hehe :D :D
  9. Offline

thanhsmart Active Member

Số bài viết:
    105
    "Tủ lạnh ơi" tác phẩm clip chế của Nguyễn Kim:
  10. Offline

huynhmai1244 Active Member

Số bài viết:
    84
    Có tiền thì cũng nên xài máy giặt inverter , tiết kiệm điện .
  11. Offline

hung6061 Active Member

Số bài viết:
    90
    Chuyện này thì công nhận chất lượng tủ lạnh LG quá tốt :D Mà e thấy tất cả các dòng tủ lạnh của LG đều xài rất tốt lun hehe :D :D
  12. Offline

sonkitkat Active Member

Số bài viết:
    73
    Máy giặt electrolux sài đc ko mấy bác?
  13. Offline

cunconlele Active Member

Số bài viết:
    94
    tất nhin là khác rồi bác ạ. Nó được gọi là dòng cao cấp vì nó được LG tích hợp luôn máy lọc nước chỉ trong 1 sản phẩm. Hệ thống 3 tầng lọc giúp loại bỏ hết các kim loại nặng, chất độc hại, vi khuẩn, vi-rút,…bình chứa nước thép không gỉ cũng góp phần ngăn chặn sự tái nhiễm bẩn của nước nhờ khả năng khống chế sự sinh sôi của vi khuẩn
  14. Offline

hoanghp Active Member

Số bài viết:
    65
    Càng km càng nhiều lợi , Máy giặt có lẽ LG vẫn là lựa chọn số 1
  15. Offline

phuongtra1402 Active Member

Số bài viết:
    109
    Quá lầy trong từng centimet :)
  16. Offline

sonkitkat Active Member

Số bài viết:
    73
    bác nào pro chỉ cho em với, ngoài tiết kiệm điện ra, máy giặt LG có tính năng nào khác nữa?
  17. Offline

hodie1090 Active Member

Số bài viết:
    84
    Nhà mình mới ra ĐMX mua em này https://www.dienmayxanh.com/tu-lanh/lg-gr-r247js :D Công nhận dòng tủ lạnh này của LG có thiết kế sang trọng , rất thích tính năng Door-in-door của dòng tủ lạnh này :D Nhân viên rất nhiệt tình :) Hài lòng vô cùng :D
  18. Offline

hoanghp Active Member

Số bài viết:
    65
    Còn gì bằng nè ! Tủ lạnh , máy giặt LG thiết kế sang trọng, toàn công nghệ hiện đại thế này mà còn giá giảm mạnh :)
  19. Offline

hung6061 Active Member

Số bài viết:
    90
    Không còn lo âu về thời gian đi chợ và đảm bảo tươi ngon cho thực phầm trong thời gian trữ lâu ngày vì mới tậu dc con tủ lạnh GN-L432BS của LG giá 12tr, dòng NatureFresh xài công nghệ Inverter tuyến tính mới nhất, đồ ăn để cả tuần vẫn còn rất tươi ngon https://mediamart.vn/tu-lanh/lg/tu-lanh-lg-gnl432bs-inverter-410-lit.htm
  20. Offline

thatnguyen901 Active Member

Số bài viết:
    103
    Cái j cũng co 1 thời , thời máy giặt elec xuống giờ tới lg lên nhỉ, mấy con elec dạo gần đây ồn như máy xay lúa k hỉu tại sao?