Công nghệ 3D những vượt bậc mới của palm

Thảo luận trong 'Tin tức / Thảo luận chung về Palm' bắt đầu bởi meocodontn, 14/05/2010.

1. Offline

meocodontn Active Member

Số bài viết:
    150
    Chào các bạn ! do một số lý do và chục trặc kỹ thuật hôm nay tôi mới có thể đưa ra cho các bạn chiêm ngưỡng những game đỉnh cao về công nghệ 3D sẽ được nhà phát hành ứng dụng trên Palm ! trong 2010 này có 5 game được nhà phát hành cho là hệ game có tính năng cũng như cách thức trơi ứng dụng trên palm được mong trờ nhất

1-N.O.V.A. - Near Orbit Vanguard Alliance
    View attachment 1108
    Trong game bạn sẽ nhập vai vào một người hùng chiến đấu trống lại cái ác sâm lược trái đất, với một map chiến đấu là một điều vô cùng lý thú. Các hành động "sử thi" 3D mở ra với các trận đánh trên khắp khu rừng, tàu không gian, thành phố trực thuộc người nước ngoài, và nhiều hơn nữa.

2-Dungeon Hunter
    View attachment 1109
    Đây là game nhập vai mang tính kiên trì vì với việc bạn phải đánh bại các lực lượng bóng tối, cái ác, bạn có thể tham gia các trận đánh trong các thành phố của thế giới ngầm ma quỷ, chắc bạn sẽ thắc mắc là game này chơi theo lối nào đúng không ?? đơn giản thôi khi vào game bạn sẽ được chọn và tạo nhân vật rồi bạn cùng với những dụng cụ, vũ khí của mình tham gia các trận đánh để tích lũy kinh nghiệm và kỹ năng chiến đấu

3-Real Soccer 2010
    View attachment 1110
    Bạn muốn trở thành một huấn luộn viên giỏi, có uy tín thig tựa game 3D Real Soccer 2010 không thể bỏ qua với giao diện tương tự như các giòng game của máy consle, hay Xbos 360 game Real Soccer 2010 được mong đợi nhiều trong kỳ phát hành này của nhà sản xuất palm, với tài huấn luyện của mình bạn có thể trọn 1 trong 8 giai đấu làm một mùa giải đầu tiên với cương vị là một huấn luyện viên và với hơn 245 đội , 14 sân vận động cùng với những giọng bình luận hoàn toàn theo mô hình 3D rất đẹp mắt

4-Modern Combat: Sandstorm
    View attachment 1111
    Trong game Modern Combat: Sandstorm bạn được "thả" vào một vùng chiến trận với nhiệm vụ của bạn là tìm và tiêu diệt tế bào mới khủng bố thiết lập cửa hàng quân sự, và chính tại nơi đây bạn thiết lập lên một nền hòa bình mới cho vùng đất của bạn khi bạn có tiền và mua cho mình những vũ khí tối tân hơn hoặc bạn có thể thue cho mình những người lính đánh thuê trung thành họ sẽ sát cánh bên bạn trong suốt quá trình giải phóng vùng đất khô cằn này

5-Need for Speed Undercover™
    View attachment 1112
    Đồng hành với bạn trong các cuộc rượt đuổi ngoạn mục, những pha vào cua đẳng cấp, và những từ những cuộc đua này bạn có thể thu về cho mình những khoản tiền lớn nhưng mà có một điều khó khăn đó là bạn phải thật vững mạnh để đủ sức vượt qua những tay cảnh sát siêu hạng luôn rình rập bạn để "tóm" bất cứ khi nào có thể nói đây là giòng game làm cho game thủ cảm thấy hứng thú nhất và được người trơi game mong đợi nhất

Trên đây là sơ bộ về 5 game mà nhà phát hành dự định đưa vào giòng sản phẩm palm, trong tương lai gần chúng ta còn được đón nhận rất nhiều , rất nhiều game mới cho giòng palm này
    Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ trên diễn đàn!

Các file đính kèm: