Chương trình "Chúc mừng sinh nhật" của Mobifone

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi chimotminhtoi, 22/08/2012.

1. Offline

chimotminhtoi Member

Số bài viết:
    44
    Hiện MobiFone đang có các mức ưu đãi dành cho chương trình chúc mừng sinh nhật cả nhà nhỉ?

2. Offline

thaihung1209 ::.Rửa Tay Gác Kiếm.::

Số bài viết:
    6.082
    Chương trình gì nhỉ?
  3. Offline

tekpal Old Staff

Số bài viết:
    3.323
    Chắc là chương trình tặng quà cho thành viên nhân dịp SN Mobifone đó mà
  4. Offline

click239 Banned Member

Số bài viết:
    429
    ý bạn là hỏi các mức tặng quà của chương trình chúc mừng sinh nhật ? Nếu đúng thế thì hiện nay mobifone có 3 mức tặng quà :
    Mức 1 : áp dụng cho mức cước sử dụng dưới 300k/tháng sẽ được tặng 100k vào dịp sinh nhật
    Mức 2 : áp dụng cho mức cước sử dụng từ 300k đến dưới 500k/ tháng được tặng 200k
    Mức 3 : dùng lớn hơn 500k/ tháng được tặng theo quy định của hội viên kết nối dài lâu. Cụ thể :
    -Hạng titan được 300k
    -Hạng vàng được 600k
    -Hạng Kim cương được 1 triệu
    Các trường hợp còn lại thì chung là 300k
  5. Offline

kaka456 Member

Số bài viết:
    88
    Bạn nào đang được hạng Titan, Vàng, Kim cương là sẽ được lựa chọn quà tặng từ nhà mạng gọi ra đấy ak
  6. Offline

CSKH MobiFone Member

Số bài viết:
    140
    ***Với Trả sau không tham gia chương trình KNDL hoặcTrả sau hạng Đồng, Bạc.thì có các mức :
    Giá trị quà dựa theo mức cước thực thanh toán (Tháng N là tháng sinh nhật, thì sẽ lấy mức cước trung bình của 03 kỳ cước trước đó gồm "N-3", "N-4", "N-5"):
    • Dưới 300.000đ/CK: 100.000đ.
    • Từ 300.000đ đến 499.000đ/CK: 200.000đ.
    • Từ 500.000đ/CK trở lên: 300.000đ.
    *** Với Trả sau và trả trước là KH cao cấp cước cao (cước 500.000đ/ chu kỳ trở lên).: Đồng giá 300.000đ

***Với
    Trả sau và trả trước là hội viên hạng Titan, Vàng, Kim cương của KNDL : Giá trị quà tặng dựa theo hạng hội viên:

• Titan: 300.000đ.
    • Vàng: 600.000đ.
    • Kim cương: 1.000.000đ.
  7. Offline

matnaibuon Member

Số bài viết:
    90
    Mỗi khi đến ngày sinh nhật Mobifone có thông báo về cho khách hàng nội dung khuyến mại về chương trình chúc mừng sinh nhật áp dụng với khách hàng không ah
  8. Offline

lollipop Member

Số bài viết:
    49
    theo e thấy từ trước tới giờ thì ngày sinh nhật hôi viên hạng đồng,bạc thì chỉ nhận được tin nhắn chúc mừng sinh nhật và cộng điểm chương trình kết nối dài lâu thoai
  9. Offline

hoanghonmaudo2 Member

Số bài viết:
    163
    Cứ là hội viên Ti tan Vàng Kim cương là đối tượng cao cấp phải không bác, sao không hạ 1 bậc nhỉ em hạng bạc ngoi lên Titan tí là có quà SN rùi hehe
  10. Offline

lipton_tea Member

Số bài viết:
    140
    tất cả các thuê bao mobifone đều được nhắn tin chúc mừng sinh nhật các bác nhé
  11. Offline

xichloHP Member

Số bài viết:
    294
    Bác nhầm thế nào vậy chứ, của em đăng kí đầy đủ mà có bao giờ nhận được tin nhắn gì đâu.
  12. Offline

threeday Member

Số bài viết:
    37
    Từ ngày 15/10 thì tất cả các số thuê bao mới nhận được tin nhắn chúc mừng sinh nhật bác nhé, trước đó thì chưa đâu.
  13. Offline

loveyou3 New Member

Số bài viết:
    29
    Bác ơi để kiểm tra thông tin thuê bao của mình đã đăng kí thông tin cá nhân chính chủ chưa thì soạn tin nhắn TTTB gửi 1414 nhé
  14. Offline

xichloHP Member

Số bài viết:
    294
    Cái này thì đúng là mới thật, cuối tháng này là sinh nhật em rồi. để em kiểm chứng xem có không rồi bác cho các bác nhé. Số em đăng ký chính chủ đoàng hoàng rồi mà.
  15. Offline

Alo Alo Member

Số bài viết:
    224
    cứ có ngày tháng năm sinh thì họ nhắn tin chúc mừng sinh nhật bác nhé
  16. Offline

xichloHP Member

Số bài viết:
    294
    Vậy có nhắn tin đúng ngày sinh nhật không? hay lại như mấy dịch vụ khác nhắn tin trong tháng là được.
  17. Offline

hoanghonmaudo2 Member

Số bài viết:
    163
    bác yên tâm là nhắn tin đúng ngày nhé, đúng ngày thì mới ý nghĩa chứ
  18. Offline

Auto_in Member

Số bài viết:
    222
    trước đây còn quy định chỉ tham gia KNDL mới nhận được tin nhắn, giờ thì ai cũng nhật được những lời chúc ý nghĩa này hay quá còn gì
  19. Offline

hotgirl123 Member

Số bài viết:
    99
    các bác hội viên cao cấp titan-vàng-kim cương thì có thể chọn quà tại web cskh.mobifone.vn nhé.Mục sở thị và lựa chọn những món quà mình ưa thích luôn
  20. Offline

bibon2010 Member

Số bài viết:
    82
    thường là e thấy nhà mạng họ gửi tin chúc mừng sinh nhật đúng ngày đấy bác ah.Vì như số thuê bao của em được hạng bạc thôi mà cũng được nhắn tin chúc mừng sn,lại được tặng điểm của kết nối dài lâu nữa.Suy cho cùng thì cũng là họ tặng mình tiền :) vì điểm quy ra tiền cước sử dụng mà