Chia sẻ - yêu cầu video clip, film chuẩn 240x320 [N73, N82, N95...]

Thảo luận trong 'Phim cho điện thoại' bắt đầu bởi Thangnd31082, 09/01/2010.

1. Offline

Thangnd31082 Active Member

Số bài viết:
    370
    Chia sẻ_yêu cầu video clip, film chuẩn 320x240 [N73, N82, N95,...]!

1. Đây là một ý tưởng không tồi , mình đã thấy ở một số diễn đàn khác hoạt động khá hiệu quả, nay mình lập topic này để anh em chia sẻ các bộ phim, các tiểu phẩm hài , các album ảnh ,... yêu thích của mình.
    2. Cảm ơn trước những mem mobileworld.vn nhiệt tình
    chia sẻ những video, clip film, album ảnh hay mà mình có nhé!
    3. Các bạn cũng có thể yêu cầu các mem nhiệt tình sẽ up giùm các bạn !
    4. Các bài đáng chú ý sẽ được cập nhật thường xuyên lên trang nhất để anh em theo dõi !

2. Offline

Số bài viết:
    370
    Mở màn là bộ phim bom tấn "2012" bạn nhé ! Đã convert, anh em tải về xài thôi !

2012 - Ngày Tận Thế (2009) Sub Việt

[IMG]Hình này đã được thay đổi kích thước. Click vào đây để xem đúng kích thước của hình. Kích thước gốc của hình là 1024x838.[IMG]

Đạo diễn: Roland Emmerich
    Diễn viên: John Cusack, Woody Harrelson, Thandie Newton, Amanda Peet
    Nhà sản xuất: Sony Pictures
    Thể loại: Hành động, Viễn tưởng
    Quốc gia: Mỹ
    Năm sản xuất: 2009
    Download: MediaFire
    Phụ đề: Tiếng Việt

Giới thiệu: Chưa bao giờ trong lịch sử loài người lại có một ngày đặc biệt quan trọng với tất cả các nền văn hóa, tất cả các tôn giáo, tất cả các nhà khoa học cũng như các chính phủ. Đó là ngày mà một cơn đại hồng thủy toàn cầu nhấn chìm cả trái đất, và những thiên anh hùng ca của những anh hùng và những người đấu tranh để tồn tại … bắt đầu.
    2012 được sản xuất dựa trên cảm hứng từ lời tiên tri của người Maya cổ rằng thế giới sẽ bị hủy diệt vào năm 2012. Do đó các nhà làm phim cũng đưa nhiều hình ảnh ẩn dụ mang tính tâm linh và tôn giáo vào các poster: cảnh Tượng Chúa Jesus bị đổ hàm ý con người bây giờ không có Chúa trời bên cạnh trợ giúp nữa – thể hiện sự mai một của đức tin; Vết nứt ở giữa thành phố Los Angeles chính là hố sâu ngăn cách con người với nhau – thể hiện lối sống tân tiến đang dần kéo dài khoảng cách của chúng ta trong đời sống thực; và hàng không mẫu hạm USS JOHN F. KENNEDY va vào Nhà Trắng thể hiện việc ai gieo chiến tranh ắt sẽ gặp quả báo.

3. Offline

Chung Thai Old Staff

Số bài viết:
    5.414
  4. Offline

Chung Thai Old Staff

Số bài viết:
    5.414
    Open City

Open City

• Tên phim: Open City
    • Đạo diễn: Lee Sang Ki
    • Diễn viên: Son Ye Jin, Kim Myung Min
    • Thể loại: hành động
    • Ngày công chiếu: tháng 12/2007
    --------------------
    "Open City" mô tả sự xung đột giữa một băng móc túi quốc tế và tổ điều tra với vai chính Son Ye Jin sẽ từ bỏ hình ảnh ngây thơ với tính cách mạnh mẽ và lẳng lơ.
    Nhân vật của cô, Baek Jang Mi, sẽ phát triển tổ chức bằng ma lực quyến rũ, làm cho bất cứ người đàn ông nào cũng sẵn sàng từ bỏ mọi thứ để đến với cô.
    Nhưng khi cô yêu Kim Myung Min, một thành viên của tổ điều tra, cô không thể giấu giếm cảm xúc của một phụ nữ và quá khứ đau đớn của mình.

----------------------

Thanks largo_kent về bài viết này

5. Offline

Số bài viết:
    370
  6. Offline

boykuttehanoi2 New Member

Số bài viết:
    9
    sao tui tải về máy rồi mà không xem được vậy ? máy báo là không có file.....? hep..hep có lừa lọc gì không vậy....?
  7. Offline

mrboolove Searching...

Số bài viết:
    1.481
    Bạn dùng PM gì để xem? Hãy đặt câu hỏi thông minh hơn để nhận được lời giải thích thỏa đáng nhé ;)
  8. Offline

Số bài viết:
    9
    uh cho mình xin lỗi nhé....! mình muốn tải phim ( ngày tận thế 2012 ) nhưng tải về máy tính rồi mà vẫn không mở được ....mong bạn thông cảm nhé..hi.hi vì mình nhìn bạn gi bên trên là mp4 cho lên mới tải mà.... có gì mình không biết bạn chỉ giúp mình với nhé thanks bạn .......!!!!!!
  9. Offline

Chung Thai Old Staff

Số bài viết:
    5.414
    Sau khi download về, gồm có các files .001,.002,..., Bạn dùng pm này để nối các files đó lại với nhau : http://www.mediafire.com/?3z3jym1vnzn
    *Bạn để các file .001,.002,... vào 1 Folder, mở pm HJSpilit > Join > Input file , chọn các file .001,.002,... > Start. :)
  10. Offline

Số bài viết:
    9
    #-o
    vậy mà mình không nghĩ ra...hi hi ...thanks bạn nhiều nhé ......!