Asus K451 bị lỗi

Thảo luận trong 'Phần cứng' bắt đầu bởi baocolor, 30/01/2015.

1. Offline

baocolor New Member

Số bài viết:
    24
    Cho em hỏi là mọi người ở đây có ai dùng con asus K451 này không ạ? Em mua nó về được 3 tuần mà sao chán với nó quá. Cứ mỗi lần mình cắm nguồn vào thì coi như touch pad không hoạt động được. Nó cứ nhảy loạn xạ giống như hồi đó điện thoại mình bị hỏng phản ứng vậy. Còn màn hình thì cứ buồn buồn nó lại nhảy sọc từa lưa hột me luôn :( Làm sao đây mọi người.

2. Offline

quanvua8 New Member

Số bài viết:
    12
    Asus trước mình cũng dùng mà hay lỗi vặt quá nên đổi luôn rồi bạn ạ :) Bạn đem đi bảo hành xem có bực mình với dịch vụ của nó ko rồi biết à :(
  3. Offline

doremon1405 New Member

Số bài viết:
    7
    Tội nghiệp bạn rồi :D Asus để cấu hình rất ngon nhưng hay lỗi vặt lắm, mình tin tưởng vào lenovo hoặc dell hơn :) Chúc bạn sớm khắc phục được lỗi, cái này chắc bị bên phần cứng rồi :)
  4. Offline

baocolor New Member

Số bài viết:
    24
    Vậy kiểu này có nên đem ra trung tâm bảo hành ko đây :( Mình sợ bị bên đấy giam máy hay tráo đồ lắm... Asus ơi là asus :(
  5. Offline

TranAn ˚™§•Gác Chuột•§™

Số bài viết:
    1.795
    máy bạn là hàng secondhand hay là hàng box
  6. Offline

vechai1405 New Member

Số bài viết:
    9
    Sử dụng Asus xong ra bảo hành về cũng chạy rề rề . Cho đứa E lun.... Đang nhắm tới con Lenovo Z40 thấy giá hot mà màn Full HD.
  7. Offline

Vuong_Van Member

Số bài viết:
    101
    Vote cho Lenovo Z40 . Ưu điểm fULL hd rất cần thiết trong hiện tại và tương lai.